Tiệm Bán Đồ Dụng Cụ Dọn Dẹp (Janitorial) và Bảo Trì cho Nhà riêng, Nhà Hàng, Khách Sạn, Tiệm ăn, Chợ Việt Nam, khu công cộng. Income $10K- $15K/month, việc làm nhẹ nhàng, dễ điều hành, rất tốt cho người lớn tuổi và Phụ Nữ gia đình, rộng 1,500sqft; Lease $1,875/M; ...
Nhà rộng rãi, xem tại Beach/Lampson 12571 Camus Ln. 2Bed nhà trệt $1,725, deposit $1,200. có garage, back yard. Khu dân cư yên tĩnh, thoáng đãng. No housing, No pets....
Phòng rộng, có bathroom riêng ở ngoài, gần Cypress College, nấu ăn ít, thích hợp cho nữ sinh viên, khu vực yên tĩnh, hàng xóm lịch sự, không đem bạn về nhà. Bao utilities, internet, giặt sấy. Góc Gilbert/Broadway. Giá $600/phòng...
Building 3 tầng lầu ngay Little Saigon, 8361 Westminster, giữa Newland/Beach Blvd, có nhiều phòng đủ diện tích để cho thuê với giá rẻ, phù hợp với văn phòng, như: Bác sĩ, Luật sư, địa ốc, Khai thuế..v…v.......
4-PLEX 2 Phòng ngủ, 1 Phòng tắm, garage 1 xe. Gần Đại học Chapman, Orange, Old town, Shopping & Freeway, nhà đẹp mới được xây sửa. Khu yên tĩnh. Hàng xóm lịch sự....